આબરૂની ધૂળધાણી/ સિંધિયાના ખાસ મંત્રી ઘરે ઘરે જઈ પગે પડી રહ્યા છે, પ્રચારમાં જનતા તો શુ સગાવાળા પણ આવવા તૈયાર નથી

0
184

મધ્ય પ્રદેશની પેટાચૂંટણીમાં રોજ રોજ નવા નવા ખેલ કરતા રાજકીય નેતાઓ નજરે પડી રહ્યા છે. ત્યારે હવે કોંગ્રેસ પાર્ટી છોડી ભાજપમાં જોડાયેલા સિંધિયાના ખાસ એવા ઉર્જા મંત્રી પ્રદ્યુમ્ન સિંહ તોમરનું કારસ્તાન પણ સામે આવ્યુ છે. આ એજ પ્રદ્યુમ્ન સિંહ છે, જે ક્યારેક નાળાની સફાઈ કરતા, ક્યારેક લોકોના પગે પળી જતા દેખાતા હોય છે. ત્યારે હવે તેમનો વધુ એક વીડિયો સામે આવ્યો છે. જે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યો છે. જેમાં સિંધિયાના આ ખાસ એવા મંત્રી ફરી એક વાર મત માગવા જતા પગે પડી ગયા હતા. આ વીડિયોને કોંગ્રેસ નેતાઓએ શેર કર્યો છે.

હકીકતમાં ભાજપના ઉમેદવાર પ્રધ્યુમ્ન સિંહ તોમર પોતાના નજીકના ગ્વાલિયર સેક્ટર અધ્યક્ષ રઘુનાથ સિંહ તોમરને પોતાના સમર્થનમાં મત આપવા અને જનસંપર્ક માટે સાથે ચાલવા માટે મનાવી રહ્યા છે. વારંવાર આગ્રહ કરવા છતાં પણ તેઓ માનતા નથી, જેથી પ્રદ્યમ્ન સિંહ તોમર તેમના પગમાં પડી જાય છે. મોટી વાત તો એ છે કે, મંત્રીજી પગે પડ્યા છતાં પણ સેક્ટરના અધ્યક્ષ તેમની સાથે પ્રચાર કરવા ન ગયા.

કોંગ્રેસ નેતાઓ કરી રહ્યા છે કટાક્ષ

મીડિયાના સહકાર્યકર નરેન્દ્ર સલુજાએ ટ્વીટ કરી લખ્યુ છે કે, જુઓ શું હાલત થઈ ગઈ છે આ ગદ્દારોની, પક્ષપલ્ટુ નેતાઓની, ન તો જનતા તેમની સાથે છે ન તો તેમના સગાવાળા…પોતાના નજીકના એક સગાને પગમાં પડીને સાથે પ્રચાર કરવા માટે બોલાવી રહ્યા છે, પણ તેઓ માનવા તૈયાર નથી. આ ગદ્દારો સાથે કોઈ ઉભુ રહેવા તૈયાર નથી.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here