જામનગર વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ બજરંગ દળ અને દુર્ગા વાહિની જામનગર દ્વારા યુપી ના હાથરસ મા દુષ્કર્મ ની ધટના સંદર્ભે કલેકટર ને આવેદન આપવામાં આવ્યું

0
102

જામનગર વિશ્વ હિન્દુ પરિષદ બજરંગ દળ અને દુર્ગા વાહિની જામનગર દ્વારા યુપી ના હાથરસ મા દુષ્કર્મ ની ધટના સંદર્ભે મા જામનગર કલેકટર કચેરી ખાતે રાષ્ટ્રપતિ મહોદય ને કલેકટર દ્વારા આવેદનપત્ર .

આજે જામનગર કલેકટર કચેરી ખાતે વિશ્ર્વ હિન્દુ પરિષદ બજરંગ દળ અને દુર્ગા વાહિની જામનગર દ્વારા આવેદનપત્ર પ્રતિ રાષ્ટ્રપતિ ને પણ આપવામાં આવ્યું હતુ તેમા ઉતર પ્રદેશ ના હાથરસ મા વાલ્મીકિ સમાજ ની દિકરી મનિષા ઉપર જધન્ય બલાત્કાર કરનાર બધા જ આરોપીઓની ખૂબ જ જલદી ધરપકડ કરવામાં આવે તેમજ આવા અક્ષમ્ય અપરાધ કરવા વાળાને ત્વરિત ફાંસી ની સજા કરવામાં આવે તેમજ પીડિત પરીવાર ને યોગ્ય વળતર તેમજ તેના પરિવાર ને પ્રશાસન દ્વારા સંપૂર્ણ સુરક્ષા આપવામાં આવે અને આ રીતે એક જડબેસલાક દાખલો બેસાડવામા આવે જેથી સમાજમાં આવા આસુરી તત્વોમાં સરકારની કડક ધાક બેસે આવા તમામ પગલામા અમે સરકારની સાથે છીએ જે ધ્યાન મા લઈ વિશ્ર્વ હિન્દુ પરિષદ જામનગર દ્વારા માંગણી કરવામાં આવે છે જેને ધ્યાનમાં લઈ અસરકારક પગલાં ભરવા અમે વિનંતી સહ અનુરોધ કરી એ છીએ

આવેદનપત્ર આપવામાં બજરંગ દળના સૌરાષ્ટ્ર પ્રાંત ના સંયોજક રવિરાજસિહ જાડેજા વિશ્ર્વ હિન્દુ પરિષદ જામનગર ના જીલ્લાના અધ્યક્ષ ભરતભાઇ ફુલયા જીલ્લા મંત્રી ધર્મેશભાઈ ગોંડલીયા સુબ્રમણ્યમભાઈ પિલ્લે પ્રફુલ્લભાઈ ચૌહાણ સતુભા ચુડાસમા  જીવરાજભાઈ કબીરા રમેશભાઈ તારાપુરા રવિન્દ્રભાઇ કુંભારાણા આરતીબેન ઠાકોર સ્વરૂપબા જાડેજા હિનાબેન અગ્રાવત ચંદ્રીકાબેન દુધયા ચાંદનીબેન ઠાકોર

અહેવાલ- સાગર સંઘાણી, જામનગર

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here