News Updates
ENTERTAINMENT

અભિષેકે બચ્ચન અટકને લઈને કહી દીધી મોટી વાત:ઐશ્વર્યા પણ આરાધ્યાને આપે છે આ સલાહ, 11 વર્ષની દીકરી 25 વર્ષ જેટલી સમજદાર થઇ ચુકી છે

Spread the love

હાલમાં જ અભિષેક બચ્ચને બચ્ચન પરિવાર સાથે જોડાયેલા હોવાના પ્રેશર અને જવાબદારી વિશે ખુલ્લીને વાત કરી હતી. યુટ્યુબર રાજ શમાની દ્વારા હોસ્ટ કરવામાં આવેલા પોડકાસ્ટમાં તેમણે કહ્યું કે બચ્ચન પરિવારમાં જન્મ લેવા બદલ તેમને ગર્વ છે અને બચ્ચન પરિવારના નામના વારસાને આગળ ધપાવવાની જવાબદારીનો પણ અહેસાસ છે.

વાતચીત દરમિયાન તેમણે એમ પણ કહ્યું કે તેમની પત્ની ઐશ્વર્યા ઘણીવાર પુત્રી આરાધ્યા બચ્ચનને આ પરિવારના વારસાનું મહત્ત્વ સમજાવે છે. અભિષેક બચ્ચને પણ તેમની પુત્રી આરાધ્યાના વખાણ કર્યા અને કહ્યું કે તે 11 વર્ષની છે પરંતુ 25 વર્ષની છોકરી જેટલી બુદ્ધિશાળી છે.

બચ્ચન સરનેમના કારણે હું જે કંઈ છું તે છું: અભિષેક
વાતચીત દરમિયાન અભિષેક બચ્ચને કહ્યું કે તેમને એ વાતનો અહેસાસ છે કે તેમના પિતા અમિતાભ બચ્ચન અને દાદા હરિવંશ રાય બચ્ચને ઘણી જહેમત બાદ આ નામ બનાવ્યું છે. તેમણે કહ્યું- મારી અટકનો અર્થ મારા માટે ઘણો છે.

હું મારા પિતાના નામ પ્રમાણે જીવવાનો અને તેમણે જે દાખલો બેસાડ્યો છે તેમને આગળ વધારવાનો હું શ્રેષ્ઠ પ્રયાસ કરું છું. આજે હું જે કંઈ છું તે મારી અટકને કારણે છું. આજે આ અટક સાથે જે પ્રસિદ્ધિ અને ખ્યાતિ જોડાયેલી છે તે મારા દાદા અને પિતાજીએ મેળવી છે. આ અટક સંભાળવી સરળ નથી.

ઐશ્વર્યાએ આરાધ્યાને બચ્ચન અટકનું શું છે તેમનું મહત્ત્વ જણાવ્યું : અભિષેક
અભિષેક બચ્ચને કહ્યું કે તેઓ માને છે કે એક પુત્ર તરીકે બચ્ચન પરિવારનું નામ રોશન કરવું તેમની જવાબદારી છે. તેમણે કહ્યું- આ જ કારણ છે કે મેં મારા પરિવાર સિવાય મારી અલગ ઓળખ બનાવવાની કોશિશ નથી કરી. મારી પત્ની પણ ઘણીવાર અમારી દીકરીને આ વાત સમજાવે છે. આ અટકનું ઘણું મહત્ત્વ છે.

અમે તેમના પર કોઈ દબાણ કરવા નથી માગતા, પરંતુ તેમને જાણવું જોઈએ કે આજે આપણે જે કંઈ પણ બન્યા છીએ તે તેમના પિતા, તેમના દાદા અને તેમના પરદાદાની મહેનતના કારણે જ બન્યા છીએ.

તેના માટે આ બાબતો સમજવી જરૂરી છે અને તેણે આ બાબતોનું સન્માન પણ કરવું જોઈએ જેથી તે ક્યારેય એવું કંઈ ન કરે જેનાથી તેનું નામ બગડે. તે આ બધું સમજે છે અને તેની ઉંમર માટે ખૂબ જ સમજદાર છે.

આરાધ્યા 11 વર્ષની ઉંમરે 25 વર્ષની છોકરી જેટલી હોશિયાર છેઃ અભિષેક
આરાધ્યા વિશે અભિષેક બચ્ચને કહ્યું કે તેમની દીકરી ચોક્કસ 11 વર્ષની છે પરંતુ તે 25 વર્ષની છોકરી જેટલી જ બુદ્ધિશાળી છે. તેમણે કહ્યું, આરાધ્યા ઇચ્છે છે કે પરિવારમાં દરેક તેમને સમાન દરજ્જો આપે અને તેની સાથે પુખ્તની જેમ વર્તન કરે.

જો કોઈ તેમને કંઈક કરવાનું કહે, તો તે આંખ આડા કાન કરતી નથી, પરંતુ જ્યાં જરૂર હોય ત્યાં પ્રશ્નો પૂછે છે. નવી પેઢીના બાળકો દરેક બાબતમાં પ્રશ્ન કરે છે. એવું નથી કે તેઓ તમારો આદર કરતા નથી, તેઓ ફક્ત તેનું કારણ જાણવા માગે છે. તેઓ સમજી શકતા નથી કે તેઓ પરિવારના બાળકો છે, તેઓ ઈચ્છે છે કે તેમને પણ અન્યની જેમ સમાન દરજ્જો મળવો જોઈએ.

આરાધ્યાને તેના પિતાનું સ્ટેટસ બતાવીને કામ ન કરાવી શકે: અભિષેક
અભિષેક બચ્ચને કહ્યું, હું આરાધ્યાને આવું કરવા માટે ક્યારેય નહીં કહી શકું કે તું આવું જ કરે અથવા તો તમારા પિતાની વાતનું પાલન કરો અને પ્રશ્ન ન કરો! તે કહે છે કે હું તમારી દીકરી છું, હવે તમે આ કામ કરો! હવે તમે તેને શું આપશો? અને તે સાચું પણ છે. અમે બાળકોને પરિવારમાં તેમનો હોદ્દો બતાવીને કામ કરવાનું કહી શકતા નથી.

અભિષેક-ઐશ્વર્યાએ 2007માં લગ્ન કર્યા હતા અને આરાધ્યાનો જન્મ 2011માં થયો હતો.


Spread the love

Related posts

એશિયા કપ ફાઈનલમાં અધધધ… 15 રેકોર્ડ્સ બન્યા:ભારતે વર્લ્ડ રેકોર્ડની બરાબરી કરી, સિરાજે સૌથી ઝડપી 5 વિકેટ ઝડપી

Team News Updates

નીરજ તેના ટાઇટલનો બચાવ કરવા ઉતરશે; જેકબ અને એન્ડરસન પાસેથી સારી ટક્કર મળવાની અપેક્ષા

Team News Updates

5 વર્ષ બાદ ઈમરાન ખાને શેર કરી પહેલી પોસ્ટ:બોલિવૂડમાં કમબેક અંગે પણ આપ્યો સંકેત, છેલ્લા 8 વર્ષથી ઇન્સ્ટાગ્રામથી હતો દૂર

Team News Updates