News Updates
ENTERTAINMENT

‘પોન્નિયન સેલ્વન’ અભિનેત્રી ત્રિશા કૃષ્ણન કરશે લગ્ન!:અભિનેત્રી બનશે મલયાલમ પ્રોડ્યુસરની દુલ્હન,ટૂંક સમયમાં કરશે લગ્નની જાહેરાત

Spread the love

પોન્નિયન સેલ્વન અભિનેત્રી ત્રિશા કૃષ્ણન ટૂંક સમયમાં લગ્ન કરવા જઈ રહી છે. અહેવાલો અનુસાર અભિનેત્રી આગામી દિવસોમાં તેના લગ્નની જાહેરાત કરી શકે છે. કહેવામાં આવી રહ્યું છે કે ત્રિશાની ભાવિ જીવનસાથી મલયાલમ ફિલ્મોની નિર્માતા છે. જોકે, તે કોણ છે તે અંગે કોઈ અપડેટ નથી.

ત્રિશાએ લગ્નની વાત કરી હતી
હાલમાં જ એક ઈન્ટરવ્યુ દરમિયાન ત્રિશાને તેના લગ્ન વિશે પૂછવામાં આવ્યું હતું. તેના પર અભિનેત્રીએ કહ્યું કે તેણે હજુ સુધી આ વિશે વિચાર્યું નથી. તે લગ્ન કરવા માંગતી નથી, કારણ કે આ પછી તેના પર જવાબદારી આવશે. ત્રિશાએ કહ્યું કે તેના ઘણા મિત્રો છે જેઓ પરિણીત છે અને તેઓ તેમના જીવનમાં ખૂબ ખુશ છે. જો કે, તેના ઘણા મિત્રો પણ છે જેમના છૂટાછેડા થઈ ગયા છે. અભિનેત્રીએ કહ્યું કે કદાચ તેને હજુ સુધી તેનો યોગ્ય જીવનસાથી મળ્યો નથી, તેથી તે હજુ લગ્ન વિશે વિચારી રહી નથી.

2015માં ત્રિશાની સગાઈ તૂટી ગઈ હતી
આ પહેલા ત્રિશાએ 23 જાન્યુઆરી 2015ના રોજ બિઝનેસમેન અને પ્રોડ્યુસર વરુણ મનિયન સાથે સગાઈ કરી હતી. જો કે, બંનેએ થોડા મહિના પછી સગાઈ તોડી નાખી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ત્રિશા અને વરુણ વચ્ચે સગાઈથી ઘણા મતભેદો હતા, જેના કારણે આ સંબંધ લાંબો સમય ટકી શક્યો નહીં. આખરે મે 2015માં બંનેએ અલગ થવાનો નિર્ણય કર્યો.

તે સમયે એવા અહેવાલો આવ્યા હતા કે વરુણના પિતા તેમના પુત્રના ત્રિશા સાથેના લગ્નની સખત વિરુદ્ધ હતા, કારણ કે તેઓ ઈચ્છતા ન હતા કે લગ્ન પછી અભિનેત્રી અભિનય કરે. વરુણ પણ પિતાના આ નિર્ણયના સમર્થનમાં હતો. જોકે, ત્રિશાએ ક્યારેય આ સગાઈ તૂટવાનું કારણ જણાવ્યું નથી.

આ કલાકારો સાથે ત્રિશાનું નામ જોડાયેલું છે
ત્રિશાનું નામ સાઉથ ઈન્ડસ્ટ્રીના ઘણા કલાકારો સાથે જોડાઈ ચૂક્યું છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, ત્રિશા અગાઉ રાણા દગ્ગુબાતી,વિજય અને નયનતારાના એક્સ બોયફ્રેન્ડ સિમ્બુ સાથે રિલેશનશિપમાં રહી ચૂકી છે. જો કે, અભિનેત્રીએ તેની લવ લાઈફને લઈને ક્યારેય કોઈ સત્તાવાર નિવેદન આપ્યું નથી.

ત્રિશા ‘લિયો’ફિલ્મમાં વિજય સાથે જોવા મળશે
‘પોન્નિયન સેલ્વન: 2’ ની સફળતા પછી, ત્રિશા પાસે ઘણી બેક ટુ બેક ફિલ્મો છે. તે ટૂંક સમયમાં તમિલ ફિલ્મ ‘લિયો’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ 19 ઓક્ટોબરે સિનેમાઘરોમાં રિલીઝ થશે. આ સિવાય અભિનેત્રી અરુણ વસીગરનની આગામી ફિલ્મ ‘ધ રોડ’માં જોવા મળશે. જોકે, ફિલ્મની રિલીઝને લઈને હજુ સુધી કોઈ અપડેટ આવ્યું નથી.


Spread the love

Related posts

પોકેટ મની માટે ફિલ્મોમાં કામ કરવાની આ અભિનેત્રીએ કરી હતી શરુઆત, આજે સાઉથથી લઈને બોલિવુડમાં જલવો

Team News Updates

મુંબઈના આ ત્રણ જ વિસ્તારમાં કેમ રહે છે બોલિવુડ સ્ટાર, કારણ છે ખુબ જ રસપ્રદ

Team News Updates

જો તમે પણ ઓનલાઈન ગેમ રમો છો તો રહો સાવધાન, લોકોને રૂપિયાની લાલચ આપીને થઈ રહી છે છેતરપિંડી

Team News Updates