News Updates
ENTERTAINMENT

સિંઘમ અગેઇન’માં ટાઈગર શ્રોફની એન્ટ્રી:રોહિત શેટ્ટી સ્પેશિયલ ટાસ્ક ફોર્સ ઓફિસર એસીપી સત્યાની ભૂમિકા ભજવશે, ટાઈગરનો ફર્સ્ટ લૂક સામે આવ્યો

Spread the love

અજય દેવગન, રણવીર સિંહ, અક્ષય કુમાર પછી હવે ઘણા મોટા સ્ટાર્સ રોહિત શેટ્ટીની આગામી ફિલ્મ ‘સિંઘમ અગેઈન’માં જોડાઈ રહ્યા છે. દીપિકા પાદુકોણ બાદ હવે ટાઈગર શ્રોફ પણ આ ફિલ્મમાં પોલીસકર્મીની દમદાર ભૂમિકા ભજવવા જઈ રહ્યો છે. આ જાહેરાત સાથે જ રોહિત શેટ્ટીએ ટાઈગરનો ફર્સ્ટ લુક જાહેર કર્યો છે. કોપ યુનિવર્સની ફિલ્મ સિંઘમ અગેઇનમાં અજય દેવગન અને કરીના કપૂર મુખ્ય ભૂમિકામાં છે, જેમની સાથે ફિલ્મનું શૂટિંગ હૈદરાબાદમાં શરૂ થયું છે.

ફિલ્મના નિર્દેશક રોહિત શેટ્ટીએ હાલમાં જ પોતાના સોશિયલ મીડિયા એકાઉન્ટ પરથી ટાઈગર શ્રોફની 3 તસવીરો શેર કરી છે. આ સાથે તેણે લખ્યું છે કે, સ્પેશિયલ ટાસ્ક ફોર્સ ઓફિસર એસીપી સત્યાને મળો. સત્યની જેમ અમર. અમારી ટીમ ટાઈગરમાં આપનું સ્વાગત છે.

સામે આવેલી પ્રથમ તસવીરમાં ટાઈગર શ્રોફ પોલીસ બેલ્ટ પકડેલો જોવા મળે છે. બીજી તસવીરમાં તે પોલીસનો યુનિફોર્મ પહેરેલો અને બંદૂક પકડીને જોવા મળે છે. ત્રીજી તસ્વીરમાં, તે શર્ટલેસ પોલીસમેન તરીકે ખૂબ જ ઇન્ટેન્સ દેખાઈ રહ્યો છે.

આ પહેલા રોહિત શેટ્ટીએ પોતાના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી દીપિકા પાદુકોણનો ફર્સ્ટ લુક જાહેર કર્યો હતો. ફર્સ્ટ લુકમાં દીપિકા પોલીસ યુનિફોર્મમાં ખૂબ જ ખતરનાક લાગી રહી હતી. એક તસવીરમાં તે હાથમાં બંદૂક પકડીને હસતી હતી, જ્યારે બીજી તસવીરમાં તે ગુંડાઓને મારતી જોવા મળી હતી. આ ફિલ્મમાં દીપિકા પોલીસ ઓફિસર શક્તિ શેટ્ટીની ભૂમિકા ભજવશે.

સ્ત્રીઓ સીતા અને દુર્ગા પણ
દીપિકાના આ પાત્રનો પરિચય કરાવતી વખતે રોહિતે લખ્યું હતું કે, ‘સ્ત્રી સીતાનું સ્વરૂપ છે અને દુર્ગાનું પણ… મળો આપણા કોપ યુનિવર્સના સૌથી ક્રૂર અને હિંસક અધિકારીને… શક્તિ શેટ્ટી… માય લેડી સિંઘમ… દીપિકા પાદુકોણ તરફથી.

રોહિતની આ પોસ્ટ પર દીપિકાના પતિ રણવીર સિંહે પણ કોમેન્ટ કરી છે. રણવીરે લખ્યું, ‘આલી રે આલી…’ તમને જણાવી દઈએ કે રોહિત આ પહેલા દીપિકા પાદુકોણ સાથે ચેન્નાઈ એક્સપ્રેસમાં પણ કામ કરી ચૂક્યો છે.

ક્લાઈમેક્સનું શૂટિંગ 25 કરોડ રૂપિયામાં થઈ રહ્યું છે
સિંઘમ અગેઇનનું શૂટિંગ હૈદરાબાદમાં ચાલી રહ્યું છે. રોહિત પહેલા આ ફિલ્મના ક્લાઈમેક્સ સીનનું શૂટિંગ કરી રહ્યો છે. જો મીડિયા રિપોર્ટ્સનું માનીએ તો રોહિતે ફિલ્મના ક્લાઈમેક્સ સિક્વન્સ પર મોટી રકમ ખર્ચી છે. તે 25 કરોડ રૂપિયાના ખર્ચે હૈદરાબાદના રામોજી ફિલ્મ સિટીમાં મોટા પાયે તેના ક્લાઈમેક્સનું શૂટિંગ કરી રહ્યો છે.

કોપ યુનિવર્સનાં ત્રણેય પાત્રો સાથે ફરી સિંઘમ બનાવવામાં આવશે
સિંઘમ ફ્રેન્ચાઇઝીની ત્રીજી ફિલ્મ સિંઘમ અગેઇનમાં રોહિત શેટ્ટીની કોપ યુનિવર્સના ત્રણ હીરો અજય, અક્ષય અને રણવીર સાથે જોવા મળશે. તેમના કોપ યુનિવર્સમાં સિંઘમ, સિંઘમ રિટર્ન્સ, સૂર્યવંશી અને સિમ્બા ફિલ્મોનો સમાવેશ થાય છે. આ ફ્રેન્ચાઈઝીની પહેલી ફિલ્મ સિંઘમ હતી, જે 2011માં રિલીઝ થઈ હતી. જેમાં અજય દેવગણે પોલીસ ઓફિસર બાજીરાવ સિંઘમની ભૂમિકા ભજવી હતી. તેની સિક્વલ ફિલ્મ સિંઘમ રિટર્ન 2014માં રિલીઝ થઈ હતી, જેની ત્રીજી ફિલ્મ 2024માં 15મી ઓગસ્ટે સ્વતંત્રતા દિવસના અવસર પર રિલીઝ થઈ શકે છે.

આ કોપ યુનિવર્સની બીજી ફ્રેન્ચાઇઝી સિમ્બા હતી, જેમાં રણવીર સિંહે ઇન્સ્પેક્ટર સંગ્રામ ભાલેરાવની ભૂમિકા ભજવી હતી. 2021માં રિલીઝ થયેલી ફિલ્મ સૂર્યવંશીમાં અક્ષય કુમારે ડીસીપી વીર સૂર્યવંશીની ભૂમિકા ભજવી હતી. સિંઘમ અગેન પહેલા, રોહિતના કોપ યુનિવર્સના ત્રણેય અધિકારીઓ સૂર્યવંશીમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા.

સિંઘમ રોહિત શેટ્ટી સાથે કરીના કપૂરની ચોથી ફિલ્મ સાથે પરત ફરે છે.
7 ઓક્ટોબરે કરીના કપૂરે સોશિયલ મીડિયા દ્વારા સિંઘમ અગેઇનનું શૂટિંગ શરૂ કરવાની જાહેરાત કરી હતી. તેણે એક એક્શન સીનની ઝલક બતાવી હતી, જેમાં એક કાર હવામાં ઉડતી જોવા મળે છે. તસવીરની સાથે કરીનાએ લખ્યું, શું મારે એ કહેવાની જરૂર છે કે હું કોના માટે શૂટિંગ કરી રહી છું. તે મારા પ્રિય દિગ્દર્શક છે. તેની સાથે આ મારી ચોથી ફિલ્મ છે, પરંતુ દેખીતી રીતે છેલ્લી નથી. તૈયાર થઈ જાઓ.. રોહિત શેટ્ટી.

કરીનાની પોસ્ટ પર કોમેન્ટ કરતાં રણવીર સિંહે લખ્યું, ‘તેની સાથે આ મારી ચોથી અને તારી સાથે પહેલી ફિલ્મ છે.’


Spread the love

Related posts

શૂટિંગ વર્લ્ડ ચેમ્પિયનશિપ:ભારતીય મેન્સ ટીમે 10 મીટર એર પિસ્તોલમાં બ્રોન્ઝ મેડલ જીત્યો

Team News Updates

શાહરૂખની પત્ની ગૌરી ખાન પ્રિયંકા-દીપિકા કરતાં વધુ પૈસાદાર, જાણો તેમના બિઝનેસ વિશે

Team News Updates

ખરાબ ફોર્મના કારણે રોહિતને IPLની કેપ્ટનશિપથી હટાવી દેવાયો:કોચ બાઉચરે કહ્યું- હવે તે દબાણ વગર બેટિંગ કરશે; હાર્દિક સારો લીડર છે

Team News Updates