News Updates
BUSINESS

મહારાષ્ટ્ર સ્થિત આ કંપનીએ અમદાવાદમાં ખરીદ્યો પ્લોટ, 120 કરોડની કરી કમાણી, શેર બન્યો રોકેટ

Spread the love

મહારાષ્ટ્ર કોર્પોરેશન લિમિટેડએ સેબીને પ્રેજેક્ટ અપડેટ આપ્યું છે જેમાં તેને કહ્યું છે કે, અમને એ જણાવતા આનંદ થાય છે કે અમારી કંપનીએ સફળતાપૂર્વક સમગ્ર કામગીરી પૂર્ણ કરી લીધી છે. નારણપુરા, અમદાવાદમાં સ્થિત જમીનના પ્લોટ માટે નિશ્ચિત ચુકવણી કરી છે.

મહારાષ્ટ્ર કોર્પોરેશન લિમિટેડએ સેબીને પ્રેજેક્ટ અપડેટ આપ્યું છે જેમાં તેને કહ્યું છે કે, અમને એ જણાવતા આનંદ થાય છે કે અમારી કંપનીએ સફળતાપૂર્વક સમગ્ર કામગીરી પૂર્ણ કરી લીધી છે. નારણપુરા, અમદાવાદમાં સ્થિત જમીનના પ્લોટ માટે નિશ્ચિત ચુકવણી અમારો વ્યવસાયિક પ્રોજેક્ટ. આ કાર્યવાહી દરમિયાન જણાવેલ ઉદ્દેશ્યોને અનુરૂપ છે. રાઇટ્સ ઇશ્યૂ 2022માં યોજાઈ હતી. આગામી પ્રોજેક્ટને મુખ્ય સમર્થન મળે છે. 120 ફૂટ પહોળા રોડ અને નાના રસ્તાના સીધા દૃશ્યો સાથે શહેરમાં સ્થાન સરદાર વલ્લભભાઈ પટેલ સ્ટેડિયમ, અમદાવાદથી અંતર પર છે.

અમે વધુમાં જણાવીએ છીએ કે કુલ 2140 ચોરસ યાર્ડના પ્લોટ સંપાદિત કરવામાં આવ્યા છે. અંદાજે રૂપિયા. 45.16 કરોડ પ્રોજેક્ટના વિકાસ પછી, કંપનીને આશરે 120.00 કરોડ રૂપિયાની આવક છે. વિકાસ માટેની અમારી યોજનાઓમાં આશરે 120,000 ચોરસ ફૂટનો બિલ્ટ-અપ વિસ્તારનો સમાવેશ થાય છે. વિસ્તાર, વિવિધ વ્યવસાય જગ્યાઓ સમાવવા માટે રચાયેલ છે. હાલના પ્લોટ પર શોરૂમ, ઓફિસો અને બહુ-ઉપયોગની સુવિધાઓ. પ્રસ્તાવિત આ વિકાસ શોરૂમ, હોસ્પિટલો, ક્લિનિક્સ જેવી વિવિધ જરૂરિયાતોને પૂર્ણ કરશે. પ્રોફેશનલ ઓફિસ સ્પેસ અને જીવનશૈલી સંસ્થાઓ, વૃદ્ધિ સાથે સંરેખિત છે.

વધુમાં, અમારી કંપની સક્રિયપણે હાલની વિસ્તરણ તકોની શોધ કરી રહી છે. અમારી વૃદ્ધિની સંભાવનાને શ્રેષ્ઠ બનાવવા માટે પ્રોજેક્ટનો અવકાશ અને કદ વધારવો. તે વિસ્તરણ વ્યૂહરચના અમારી કંપનીના પ્રાથમિક ઉદ્દેશ્યોને અનુરૂપ છે, જેનો ઉદ્દેશ્ય છે. સમગ્ર ભૌગોલિક વિસ્તારોમાં અમારી હાજરીનો વિસ્તાર કરવો. અમદાવાદ, ઝડપથી વિકસતું બજાર હોવાથી, તેમાં નોંધપાત્ર વૃદ્ધિ જોવા મળી છે. રિયલ એસ્ટેટ પ્રવૃત્તિઓ. શહેરનું વ્યૂહાત્મક સ્થાન અને અનુકૂળ બિઝનેસ વાતાવરણ રોકાણકારો અને ઘર ખરીદનારા બંનેને આકર્ષ્યા છે, જે ઝડપી વિસ્તરણ તરફ દોરી જાય છે તેનું રિયલ એસ્ટેટ સેક્ટર. નાણાકીય વર્ષ 2023-24 મુજબ, અમદાવાદની કુલ સંખ્યા 24.46 છે લાખ મિલકતો, જેમાં 18.30 લાખ રહેણાંક મિલકતો અને 6.16 લાખ કોમર્શિયલ મિલકતોનો સમાવેશ થાય છે.

અમે અમદાવાદમાં અમારા પ્રોજેક્ટની સંભાવનાઓ માટે ઉત્સાહિત અને પ્રતિબદ્ધ છીએ. અમારા હિસ્સેદારોને મૂલ્ય પ્રદાન કરવું. વધુમાં, અમે એ નોંધવા માંગીએ છીએ કે અહીં આપેલા કોઈપણ આગળ દેખાતા નિવેદનો મેનેજમેન્ટની વર્તમાન અપેક્ષાઓ પર આધારિત છે. અને સ્વાભાવિક જોખમો અને અનિશ્ચિતતાઓને આધીન છે જે વાસ્તવિક પરિણામોમાં ભિન્નતાનું કારણ બની શકે છે. ભૌતિક રીતે અપેક્ષા કરતાં અલગ હોઈ શકે.

જો કંપની વિશે વાત કરીએ તો 1982 માં સ્થાપિત, મહારાષ્ટ્ર કોર્પોરેશન લિમિટેડ ટેક્સટાઇલ ઉત્પાદનોના રોકાણ, વેપાર અને વિતરણના વ્યવસાય સાથે સંકળાયેલ છે. કંપનીનું માર્કેટ કેપ 93.1 કરોડ છે અને શેરનું 52 વીક સ્તર 2 રૂપિયા છે જ્યારે લો સ્તર 1.4 રૂપિયા છે. શેરની ફેસ વેલ્યુ 1 રૂપિયા છે. ત્યારે કંપની પ્રમોટર્સ પાસે 16.33 ટકા છે. ત્યારે સારી વાત એ છે કે કંપની ટોટલી કર્જ મુક્ત છે.

(નોંધ: આ રોકાણની સલાહ નથી. શેરબજાર જોખમોને આધીન છે. કોઈપણ રોકાણ કરતા પહેલા નિષ્ણાતની સલાહ લો.)


Spread the love

Related posts

Apple પછી Google પણ ભારતમાં બનાવશે ફોન, સુંદર પિચાઈએ કરી જાહેરાત

Team News Updates

આ 5 મિશન પર ટકેલી છે ભારતની 44 અબજ ડોલરની સ્પેસ ઈકોનોમી

Team News Updates

આઇએમડી વર્લ્ડ ડિજિટલ કોમ્પિટિટિવનેસ રેન્કિંગ:વિશ્વ સ્પર્ધાત્મકતા રેન્કિંગમાં ભારત 49મા ક્રમે, US ટોચ પર: IMD

Team News Updates