News Updates
ENTERTAINMENT

ગૌરીએ શાહરૂખને નાઈટ પર્સન કહ્યો:કહ્યું,’અમારા ઘરમાં બધા અડધી રાત સુધી જાગતા હોય છે, હું પોતે સવારે 10 વાગ્યે જાગું છું’

Spread the love

શાહરૂખ ખાનની પત્ની ગૌરી ખાન માત્ર ફિલ્મ પ્રોડ્યુસર જ નથી પરંતુ ઈન્ટીરિયર ડિઝાઈનર પણ છે. હાલમાં જ તેણે રેસ્ટોરન્ટ બિઝનેસમાં પણ એન્ટ્રી કરી છે. એક ઈન્ટરવ્યુમાં ગૌરીએ પોતાની દિનચર્યા વિશે વાત કરી હતી. તેણે જણાવ્યું કે તે સાદું જીવન જીવે છે પરંતુ તે લોકોમાંથી એક નથી જે વહેલી સવારે ઉઠે છે. ગૌરીએ એમ પણ કહ્યું કે તેના બાળકો જીવનમાં તેની પ્રાથમિકતા છે.

ગૌરીએ કહ્યું- બાળકો મારી પ્રાથમિકતા છે
કર્લી ટેલ્સને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં ગૌરીએ કહ્યું, ‘હું એવા લોકોમાંથી નથી કે જેઓ વહેલા જાગી જાય છે. અમારા ઘરમાં બધા મોડી રાત સુધી જાગતા હોવાથી હું સવારે 10 વાગ્યા સુધીમાં જાગી જાઉં છું. મારી સવારની કોફી લીધા પછી, હું જીમમાં જાઉં છું, લંચ કરું છું અને મારું કામ કરું છું. બાળકો મારી પ્રાથમિકતા છે તેથી અબ્રામ 3 વાગ્યા સુધીમાં ઘરે આવે છે અને લંચ લે છે. પછી હું તેમની સાથે સમય પસાર કરું છું.

શાહરૂખ નાઈટ પર્સન છેઃ ગૌરી
શાહરૂખ વિશે વાત કરતા ગૌરીએ કહ્યું કે તે ટોટલ નાઈટ પર્સન છે. તેણે પોતે પણ આ વાત ઘણી વખત કહી છે અને માની પણ છે. દિલ્હીની રહેવાસી ગૌરીએ આ ઈન્ટરવ્યુમાં એ પણ જણાવ્યું કે શરૂઆતમાં તે મુંબઈની લાઈફથી ટેવાઈ ગઈ નહોતી પરંતુ ધીમે ધીમે જ્યારે શાહરૂખ સુપરસ્ટાર બન્યો અને કપલે ‘મન્નત’ને મુંબઈમાં પોતાનું ઘર બનાવ્યું. એ પછી ગૌરી મુંબઈના પ્રેમમાં પડી ગઈ.

ગૌરી અને શાહરૂખ ખાને 32 વર્ષ પહેલા ઓક્ટોબર 1991માં લગ્ન કર્યા હતા. બંને ત્રણ બાળકો આર્યન, સુહાના અને અબરામના માતા-પિતા છે.


Spread the love

Related posts

શુભમન ગિલને હોસ્પિટલમાંથી રજા આપવામાં આવી, પાકિસ્તાન સામે રમવા અંગે સસ્પેન્સ યથાવત

Team News Updates

એશિયા કપ માટે ટીમ ઈન્ડિયાની જાહેરાત:રાહુલ-બુમરાહ અને શ્રેયસનું કમબેક, ચહલ ટીમમાંથી આઉટ; તિલકને મળ્યું સ્થાન, સેમસન સ્ટેન્ડબાય પ્લેયર

Team News Updates

બિગ બોસ 16 ફેમ અર્ચના ગૌતમના પિતા પર હુમલો, કોંગ્રેસ કાર્યાલયની બહાર કાર્યકરોએ કર્યું ગેરવર્તન

Team News Updates