News Updates
ENTERTAINMENT

ભોજપુરીના શાહરૂખ-સલમાન હતા મનોજ અને રવિ કિશન:એકબીજાથી આગળ જવાની સ્પર્ધા હતી, મનોજે કહ્યું, ‘રવિ મારા હાથનો માર ખાવા માંગતો ન હતો’

Spread the love

ભોજપુરીના બે સુપરસ્ટાર રવિ કિશન અને મનોજ તિવારી ભલે આજે મિત્રો હોય, પરંતુ એક સમયે બંને એકબીજાને પસંદ નહોતા કરતા. મનોજે તાજેતરના એક ઈન્ટરવ્યુમાં કહ્યું હતું કે ભોજપુરીમાં તેની અને રવિ કિશનની સ્થિતિ બિલકુલ સલમાન-શાહરુખ જેવી હતી. બંને એકબીજા સાથે સ્પર્ધા રાખતા હતા.

મનોજ કહે છે કે રવિ તેને ફિલ્મોમાં હરાવવા પણ નહોતો માંગતો. રવિ કિશન એક ભોજપુરી ફિલ્મમાં વિલન હતા, જ્યારે મનોજે પોલીસની ભૂમિકા ભજવી હતી. એક ક્રમમાં, રવિને મનોજના હાથનો માર ખાવાનો હતો. રવિને આ વાત ગમી નહિ. તેણે ડિરેક્ટરને કહ્યું કે તે મનોજથી માર નહીં ખાય.

મનોજે કહ્યું, ‘રવિ કિશન કેટલીક બાબતોમાં બદમાશ હતો
ભોજપુરી સુપરસ્ટાર અને બીજેપી સાંસદ મનોજ તિવારી હાલમાં જ આપ કી અદાલતમાં જોવા મળ્યા હતા. તેણે પોતાની અને રવિ કિશન સાથે જોડાયેલી કેટલીક રસપ્રદ વાતો કહી. મનોજે કહ્યું- અમે બંને એક જ ઈન્ડસ્ટ્રીના હતા. સ્વાભાવિક છે કે એકબીજાથી આગળ નીકળવાની સ્પર્ધા થશે. રવિ કિશન કેટલાક કિસ્સાઓમાં ખૂબ જ ખરાબ હતા.

ત્યાર બાદ મેં ફિલ્મોમાં ડેબ્યુ કર્યું. તેણે જ્યારે ડેબ્યુ કર્યું ત્યારે નિર્માતાઓ ત્રણથી ચાર લાખ રૂપિયા કમાઈ શક્યા. મારા સમય દરમિયાન આ નિર્માતાઓ કરોડોમાં કમાવા લાગ્યા. મારા સમયમાં ફિલ્મોનું બજેટ ઘણું વધી ગયું હતું.

રવિએ ડાયરેક્ટરને કહ્યું- હું મનોજનો માર નહીં ખાઈ શકું
મનોજે આગળ કહ્યું- હું એક ફિલ્મમાં ઈન્સ્પેક્ટરનો રોલ કરી રહ્યો હતો. એ ફિલ્મમાં રવિ વિલન બન્યો હતો. આખી ફિલ્મ દરમિયાન હું તેને ફોલો કરતો હતો. સ્વાભાવિક છે કે જ્યારે તમે મળશો ત્યારે માર ખાવો પડશે. આ એક એવો સીન હતો જેમાં મારે તેને મુક્કો મારવો પડ્યો હતો. તેણે ડિરેક્ટરને કહ્યું કે હું તેને (મનોજ) પણ મારી શ.

ડિરેક્ટર મારી પાસે તેમની માંગ લઈને આવ્યા. જોકે મને આ વાત સમજાઈ ન હતી. ફિલ્મમાં ગુંડો બનેલો માણસ પોલીસને કેવી રીતે મારી શકે? હું ફિલ્મમાં એસપી બન્યો. મેં ડાયરેક્ટરને કહ્યું કે જો આવી સિક્વન્સ થશે તો ફિલ્મમાં એસપીને જોવો મૂર્ખ લાગશે. રવિની માનસિકતા એવી બની ગઈ હતી કે તેને એસપી નહીં પણ મનોજ તિવારી મારશે.

રવિ કિશને એએપીની કોર્ટમાં પણ સ્વીકાર્યું હતું કે તેમની અને મનોજ વચ્ચે અહંકારનો સંઘર્ષ થતો હતો. બંને એકબીજાથી ઓછી સફળતા સહન કરી શક્યા નહીં.

આજે ભારતની સંસદમાં ભોજપુરીના ત્રણ સુપરસ્ટાર
રવિ કિશન અને મનોજ તિવારી વચ્ચે એક સમયે તકરાર થઈ હશે, પરંતુ આજે બંને ખૂબ સારા મિત્રો છે. બંને ભાજપના સાંસદ છે. જ્યારે રવિ કિશન યુપીના ગોરખપુરથી સાંસદ છે, જ્યારે મનોજ ઉત્તર પૂર્વ દિલ્હી સંસદીય મતવિસ્તારથી સતત બે વખત સાંસદ છે.

આ બંને ઘણીવાર સાથે પ્રચાર કરતા જોવા મળે છે. આ બંને સિવાય અન્ય ભોજપુરી સુપરસ્ટાર દિનેશ લાલ યાદવ ઉર્ફે નિરહુઆ પણ આઝમગઢના સાંસદ છે. તેમણે 2022ની પેટાચૂંટણીમાં અખિલેશ યાદવે ખાલી કરેલી સીટ પર જીત મેળવી હતી.


Spread the love

Related posts

બંન્ને બહેનો લડી શકે છે લોકસભાની ચૂંટણી:કરીના કપૂર અને કરિશ્મા કપૂરની રાજનીતિમાં એન્ટ્રી 

Team News Updates

બાળપણની મિત્રતા પ્રેમમાં પરિવર્તિત થઈ, ક્રિકેટર બન્યો પૂર્વ ક્રિકેટરનો જમાઈ

Team News Updates

LIVEભારતે ઘોડેસવારીમાં 1982 બાદ પહેલો ગોલ્ડ મેડલ જીત્યો:ઇબાદ અલીએ બ્રોન્ઝ જીત્યો; ભારતને અત્યાર સુધીમાં 3 ગોલ્ડ સહિત 14 મેડલ

Team News Updates