News Updates
GUJARAT

ડિવાઇડરનું એંગલ કારમાં ઘૂસી જતાં ડ્રાઇવરનું માથું ધડથી અલગ

Spread the love

  • મૃતક કાર ચાલક વેલસ્પન કંપનીનો આસિસ્ટન્ટ મેનેજર
  • ગંભીર અકસ્માત કઈ રીતે સર્જાયો તે પોલીસ માટે તપાસનો વિષય બન્યો‎

પારડી બગવાડા ટોલબુથ પહેલા ‎‎નવ નિર્માણ પામેલા દમણ તરફ ‎‎જવાના બ્રિજના ત્રણ રસ્તા પાસે ‎‎વાપી તરફથી આવતી ટીયાગો‎કારનં RJ-49- CA-6824 કોઈ ‎‎કારણસર નેશનલ હાઇવે અને‎દમણ તરફ જતાં બ્રિજ વચ્ચે‎બનેલા હાઇવે ડીવાઇડર સાથે કાર ‎‎અથડાઈ હતી જે બાદ કારની વધુ ‎‎ગતિના કારણે ડીવાઈડરની ‎‎લોખંડની એંગલ કારના એંજિન ‎‎ભાગથી ઘૂસી ડ્રાઈવર સીટ થઈ ‎‎કારના આરપાર એંગલ સાતથી‎આઠ ફૂટ બહાર નીકળી ગઈ હતી. ‎‎આ એંગલ કારમાં ઘૂસી જતાં કાર‎ચાલકનું માથું ધડથી અલગ થઈ‎ગયું હતું.

પરંતુ અકસ્માતના દ્રશ્યો‎નજીકથી જોઈ સૌને કંપારી છૂટી‎ઉઠી હતી. અકસ્માતની જાણ થતાં‎પારડી પીએસઆઇ એ.ડી. ડોડીયા‎દોડી આવ્યા હતા અને મૃતદેહ‎કબ્જો લઈ પીએમ માટે ખસેડયો‎હતો. ઘટના સ્થળે ક્રેન મંગાવી‎કારમાં આરપાર થયેલી 10થી 12‎ફૂટની એંગલ કાઢી કારને સાઇડે‎કરાવી ટ્રાફિક જામ હળવો કર્યો‎હતો. જોકે, આ અકસ્માતમાં કઈ‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎રીતે સર્જાયો તે જાણી શકાયું ન‎હતું. જેથી પોલીસે કારનું‎નિરીક્ષણ કરી અકસ્માત કેવી‎રીતે બન્યો તે જાણવાનો પ્રયાસ‎હાથ ધર્યો હતો.

મૃતક કાર ચાલક‎યુવક 33 વર્ષીય કેશવ‎નિર્મલકુમાર વર્મા વાપી‎મોરાઈની વેલસ્પન કંપનીમાં‎કોર્ટન ડિપાર્ટમેન્ટમાં આસિસ્ટન્ટ‎મેનેજર તરીકે ફરજ બજાવતો‎હતો અને હાલ બગવાડા શુભમ‎ગ્રીન સિટી B- 03 ફ્લેટ નં‎103માં રહેતો હતો. મૂળ રહે.‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎‎રાજસ્થાનનો કેશવ નિર્મલકુમાર‎વર્મા હોવાની ઓળખ થઈ હતી.‎રાત્રિએ નોકરી પરથી છૂટી પરત‎ઘરે આવતા અકસ્માત નડ્યો‎હોવાનું જાણવા મળ્યું છે.‎‎અકસ્માતના દ્રશ્યો જોઈ સૌ કોઈ‎ડરી દૂર રહેતા હતા ત્યારે માત્ર‎19 વર્ષના યુવક સમર્થ પટેલ અને‎તેમનો મિત્ર વિરલ પટેલ‎એમ્બુલન્સ કર્મીઓ સાથે માથા‎વિનાના મૃતદેહને એમ્બુલન્સના‎સ્ટાફ સાથે બહાર કાઢી હાઇવેની‎એમ્બુલન્સ મૂકી હતી.‎

રિફલેક્ટર અને લાઇટના અભાવે અકસ્માત‎
વાપી તરફથી આવતા હાઇવે પર બગવાડા ટોલ પહેલા દમણ તરફ‎જવાનો બ્રિજ બન્યો છે. અને ત્યાં વળાંકવાળો માર્ગ છે. જેના કારણે‎રાત્રીના કાર ચાલક બ્રિજ અને હાઇવેની વચ્ચે બનાવેલા લોખંડ ડીવાઈડર‎જોઈ ન શકયો હોય અને ધડાકાભેર ડીવાઇડરમાં અથડાતા અકસ્માત‎સર્જાયો હોવાની શક્યતા દેખાઈ છે. જેથી ત્યાં માર્ગ દેખાય આવે તે રીતે‎લાઈટ કે રિફલેક્ટર મૂકવામાં આવે તે ખૂબ જરૂરી છે.‎

ઘરથી માત્ર 100 મીટર દૂર મોત મળ્યું‎
વેલસ્પન કંપનીમાંથી નોકરીથી છૂટી ઘરે જઈ પરિવાર સાથે જમવાની સાથે‎સમય વિતાવવાની કદાચ રાહ હોય ક્યાં તો ઘરે હાજર પરિવારને પણ‎એવું હશે કે મારો દીકરો કે પતિ કે ડેડી હવે ઘરે આવશે ત્યારે આ કાર‎ચાલક નોકરી ઉપરથી છૂટી રાબેતા મુજબ પોતાની કારમાં ઘરે જઇ રહ્યા‎હતા. જોકે, મૃતક યુવક તેમના ઘરે પહોંચવાનું માત્ર 100 મીટર જેટલું‎અંતર બાકી હતું અને અકસ્માત નડ્યો અને મોત નીપજ્યું હતું.‎


Spread the love

Related posts

Mehsana:એસિડ ભરેલ ટેન્કર પલટી ખાઈ ગયા બાદ આગમાં લપેટાયું મહેસાણા પાસે ,ત્રણને ઈજા

Team News Updates

ACમાં બ્લાસ્ટ સાથે આગ ભભૂકી મધરાતે :GNLUના મહિલા પ્રોફેસરની વૃદ્ધ માતાનું ગૂંગળામણથી મોત,ગાંધીનગરના સરગાસણનાં ફ્લેટમાં ભીષણ આગથી અફરાતફરી મચી

Team News Updates

વાવાઝોડું નજીક આવતાં સ્થિતિ વિકટ,દરિયાકાંઠાના વિસ્તારોમાં અતિભારે વરસાદ, હજારો લોકોનું સ્થળાંતર

Team News Updates