News Updates
ENTERTAINMENT

‘ડોન 3’માં કિયારા અડવાણીની એન્ટ્રી:રણવીર સિંહ ‘ડોન’નું પાત્ર ભજવશે, ફિલ્મ આવતા વર્ષે રિલીઝ થશે

Spread the love

આજે ‘ડોન 3’ના નિર્માતાઓએ ફિલ્મની મુખ્ય અભિનેત્રીની જાહેરાત કરી છે. ફરહાન અખ્તર અને એક્સેલ એન્ટરટેઈનમેન્ટે સોશિયલ મીડિયા પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. કિયારા અડવાણીને ટેગ કરીને તેણે કેપ્શન લખ્યું – ડોન યુનિવર્સ @kiaraaliaadvani માં આપનું સ્વાગત છે.

‘ડોન 3’માં કિયારા અડવાણીની એન્ટ્રી
‘ડોન’ ફ્રેન્ચાઈઝીની ત્રીજી ફિલ્મ ‘ડોન 3’માં શાહરૂખ ખાનની જગ્યાએ રણવીર સિંહ ડોનની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. હવે નિર્માતાઓએ આ ફિલ્મમાં પ્રિયંકા ચોપરાને બદલે રણવીરની સામે કિયારા અડવાણીને કાસ્ટ કરવાનો નિર્ણય જાહેર કર્યો છે. આ ફિલ્મના નિર્દેશક ફરહાન અખ્તર હશે.

શાહરૂખ ખાનને બદલે રણવીર સિંહને કેમ કાસ્ટ કરવામાં આવ્યો?
વેરાયટીને આપેલા ઈન્ટરવ્યુમાં ફરહાને કહ્યું હતું કે તે ‘ડોન-3’ની સ્ટોરીને નવી દિશા આપવા માંગતો હતો. જો કે, તે અને શાહરૂખ ખાન, જે આ સિરીઝના છેલ્લા બે ભાગમાં મુખ્ય અભિનેતા હતો, તેની સ્ટોરી સાથે સહમત ન હતા. આ જ કારણ હતું કે ફરહાને શાહરૂખને ફિલ્મમાંથી હટાવીને રણવીર સાથે કામ કરવાનો નિર્ણય લીધો હતો.

શાહરૂખ અને હું પરસ્પર સંમતિથી અલગ થયાઃ ફરહાન
ફરહાને કહ્યું- હું કોઈને રિપ્લેસ કરવાની સ્થિતિમાં નથી. અમે વર્ષોથી આ બાબતોની ચર્ચા કરતા હતા. હું અને શાહરૂખ એ વાત પર સહમત નહોતા કે હું સ્ટોરીને કઈ દિશામાં લઈ જવા માંગતો હતો. આ પછી અમે એકબીજા સાથે વાત કરી અને અલગ થવાનો નિર્ણય કર્યો. અમને લાગ્યું કે આ સિરીઝ માટે આ વધુ સારું રહેશે.

ફરહાને રણવીરને બેસ્ટ જણાવ્યો
જ્યારથી આ ફિલ્મની જાહેરાત થઈ છે ત્યારથી રણવીર સિંહ શાહરૂખ ખાનને રિપ્લેસ કરવા માટે ટ્રોલ થવા લાગ્યો છે. આ પહેલા એક ઈન્ટરવ્યુમાં ફરહાને રણવીરનો પક્ષ લીધો હતો અને તેને સપોર્ટ કર્યો હતો. તેણે કહ્યું હતું કે રણવીર આ ભાગ માટે અદ્ભુત અને શ્રેષ્ઠ છે. તે પણ તમારા બધાની જેમ ઉત્સાહિત અને નર્વસ છે. તે આ પાત્રમાં ફિટ થવાનો પ્રયાસ કરી રહ્યો છે જે અમિતાભજી અને શાહરૂખ ખાને ભજવ્યો છે.

રણવીર સિંહે ટ્રોલ કરનારાઓને જવાબ આપ્યો
જોકે, રણવીર સિંહે પણ ટ્રોલ કરનારાઓને જવાબ આપ્યો હતો. એક ઈન્ટરવ્યુમાં જ્યારે શાહરૂખ ખાનને રિપ્લેસ કરવા વિશે પૂછવામાં આવ્યું ત્યારે રણવીર સિંહે કહ્યું હતું કે- પરિવર્તન સ્વાભાવિક છે, સિનેમાના ઈતિહાસમાં આ પહેલા પણ થઈ ચૂક્યું છે. જ્યારે ડેનિયલ ક્રેગને બોન્ડ ફ્રેન્ચાઈઝીમાં લાવવામાં આવ્યો ત્યારે પણ આ ચર્ચા થઈ હતી. આગળ, અભિનેતાએ ‘ડોન 3’ વિશે કહ્યું કે આ હિન્દી સિનેમાની સૌથી મોટી ફ્રેન્ચાઇઝી છે, તેની કમાન મને સોંપવી એ મોટી વાત છે. હું આમાં મારું સર્વશ્રેષ્ઠ આપવાનો પ્રયત્ન કરીશ.


Spread the love

Related posts

રાજકુમાર મીના કુમારીને જોઈને ડાયલોગ્સ ભૂલી જતા હતા:કૂતરાના જવાબ પર રામાનંદ સાગરની ફિલ્મ નકારી, ધર્મેન્દ્રએ કોલર પકડ્યો હતો

Team News Updates

ચાર ગુજરાતીઓનું મિશન ઇસ્તંબુલ:કિક બોક્સિંગ તુર્કીના વાકો ઓપન વર્લ્ડકપમાં ભારતનું પ્રતિનિધિત્વ કરશે, કહ્યું- ‘અમારે તો બસ દેશનું નામ રોશન કરવું છે’

Team News Updates

શંકર મહાદેવન અને ઝાકિર હુસૈનના બેન્ડે ગ્રેમી જીત્યો:આલ્બમ ‘ધીસ મોમેન્ટ’ બેસ્ટ ગ્લોબલ મ્યુઝિક આલ્બમ બન્યું, બાંસુરી વાદક રાકેશ ચૌરસિયાને પણ બે અવોર્ડ

Team News Updates