News Updates
ENTERTAINMENT

અનંતના પ્રી-વેડિંગ પહેલા પણ રિહાના ટ્રેન્ડમાં હતી, જાણો લોકો તેના વિશે શું સર્ચ કરી રહ્યા હતા

Spread the love

રિહાન્ના એક આંતરરાષ્ટ્રીય સેલિબ્રિટી છે, તેથી જો તે સોશિયલ મીડિયા પર કંઈક કહે છે અથવા કંઈક પોસ્ટ કરે છે, તો તે ઇન્ટરનેટ સેન્સેશન બની જાય છે. અનંતની પ્રી-વેડિંગ સેરેમની પહેલા જ રિહાન્ના ભારતમાં ગૂગલ ટ્રેન્ડ બની ગઈ છે. જેના વિશે અમે અહીં જણાવી રહ્યા છીએ.

પોપ સ્ટાર રિહાન્નાએ તાજેતરમાં અનંત અંબાણીની પ્રી-વેડિંગ સેરેમનીમાં પરફોર્મ કર્યું હતું. આ માટે તેણે 74 કરોડ રૂપિયાની ફી લીધી અને સ્ટેજ પર 19 ગીતો ગાયા. આ દરમિયાન રિહાન્નાએ ફરી એકવાર ભારતમાં ગૂગલ ટ્રેડમાં પ્રવેશ કર્યો, જેમાં લોકોએ તેના વિશે ઘણું સર્ચ કર્યું. શું તમે જાણો છો કે આ પહેલા પણ રિહાન્ના ભારતમાં એક વખત ગૂગલ ટ્રેન્ડ બની ચૂકી હતી. આ 2021 ની વાત છે જ્યારે તેની એક ટ્વિટ (હાલમાં X) તેને ભારતમાં લાઇમલાઇટમાં લાવી હતી.

અનંત અંબાણીની પ્રી-વેડિંગ સેરેમનીમાં રિહાનાના પરફોર્મન્સની દેશી અને વિદેશી મીડિયામાં ખૂબ પ્રશંસા થઈ રહી છે. વિદેશી મીડિયાએ તો ત્યાં સુધી કહ્યું કે આ ઇવેન્ટ રિહાન્ના માટે પુનરાગમન છે, કારણ કે તેણે ઘણા વર્ષો પછી આટલા લાંબા સમય સુધી પરફોર્મ કર્યું છે. અહીં અમે તમને રિહાન્ના ભારતમાં હેડલાઇન્સમાં રહેવા પાછળનું કારણ જણાવી રહ્યા છીએ. આ જાણીને તમે ફરી એકવાર રિહાન્ના વિશે સર્ચ કરવાનું શરૂ કરી દેશો.

2021માં જાણો કેમ ટ્રેન્ડમાં આવી હતી રિહાન્ના

તે સમયે, રિહાન્નાના 50 શબ્દોએ ઇન્ટરનેટ પર હલચલ મચાવી દીધી હતી. તમને જણાવી દઈએ કે તે દિવસોમાં ભારતમાં ખેડૂતોનું આંદોલન ચાલી રહ્યું હતું, જેના કારણે દિલ્હીની આસપાસના વિસ્તારોમાં ઈન્ટરનેટ બંધ થઈ ગયું હતું. સીએનએનએ આ અંગે એક લેખ પ્રકાશિત કર્યો છે. જેમાં કહેવામાં આવ્યું હતું કે આંદોલનકારી ખેડૂતો અને પોલીસ વચ્ચે ઘર્ષણ બાદ નવી દિલ્હીની આસપાસ ઈન્ટરનેટ બંધ કરી દેવામાં આવ્યું હતું. ટ્વીટ કરીને પોપ સિંગરે કહ્યું કે આપણે આ વિશે કેમ વાત નથી કરતા.

તમને જણાવી દઈએ કે આ પહેલીવાર નથી જ્યારે રિહાન્નાએ કોઈ હિલચાલ વિશે વાત કરી હોય. આ પહેલા રિહાન્નાએ ઘરેલુ હિંસા, LGBTQ, મ્યાનમાર અને ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પના વલણ પર પણ વાત કરી હતી. 2019 માં, ફોર્બ્સે રીહાન્નાને સૌથી ધનાઢ્ય સંગીતકાર જાહેર કરી. ફોર્બ્સ અનુસાર, રિહાન્નાની કુલ સંપત્તિ 600 મિલિયન ડોલર એટલે કે લગભગ 4400 કરોડ રૂપિયા છે.

રીહાન્ના વિશે આ શોધ કરી

ભારતમાં તે સમયના ગૂગલ સર્ચ ટ્રેન્ડમાં લોકોએ રિહાન્નાના ધર્મ વિશે જાણવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો. Google Trends અનુસાર, Rihanna Muslim અને Rihanna Religion ને પણ ઘણું સર્ચ કરવામાં આવ્યું હતું. આ ટ્વીટ બાદ તેની લોકપ્રિયતામાં પણ ઘણો વધારો થયો છે. આ ટ્વીટ બાદ ટ્વિટર પર તેના 1 મિલિયન ફોલોઅર્સ વધી ગયા છે. ટ્વીટ પહેલા રિહાન્નાના 100 મિલિયન ફોલોઅર્સ હતા.


Spread the love

Related posts

ડિશ ટીવીએ ‘ઑન યૉર કસ્ટમર’ પહેલ કરી શરૂ, સ્થાનિક કેબલ ઓપરેટરો સાથે કરી મહત્વની સહભાગીદારી 

Team News Updates

‘પોચર’ સિરીઝની એક્ઝિક્યુટિવ પ્રોડ્યુસર બની આલિયા ભટ્ટ:દિલ્હી ક્રાઈમ ફેમ રિચી મહેતા દ્વારા દિગ્દર્શિત આ ફિલ્મ 23 ફેબ્રુઆરીએ એમેઝોન પ્રાઇમ પર રિલીઝ થશે

Team News Updates

રિંકુની સિક્સથી સ્ટેડિયમનો કાચ તૂટ્યો; ભારત અને સાઉથ આફ્રિકા મેચની મોમેન્ટ્સ અને રેકોર્ડ

Team News Updates