News Updates
ENTERTAINMENT

ઈમરાન હાશ્મી આ ફિલ્મમાં સ્વતંત્રતા સેનાનીની ભૂમિકામાં જોવા મળશે, ફસ્ટ લુક જોઈ ફેન્સ થયા એક્સાઈટેડ

Spread the love

21 માર્ચે રિલીઝ થનારી ફિલ્મમાં ઈમરાન હાશ્મીનો ફર્સ્ટ લૂક રિલીઝ કરવામાં આવ્યો છે. ફિલ્મમેકર્સે તેના ફર્સ્ટ લુકનું પોસ્ટર રિલીઝ કર્યું છે, જેમાં ઈમરાન હાશ્મી એકદમ અલગ દેખાઈ રહ્યો છે. તેને જોયા પછી તમે તેને ઓળખી શકશો નહીં, કારણ કે ઈમરાન આ પહેલા ક્યારેય આવા લુકમાં જોવા મળ્યો નથી.

સારા અલી ખાનની ફિલ્મ ‘એ વતન મેરે વતન’ 21 માર્ચે રિલીઝ થઈ રહી છે. થિયેટરોમાં રિલીઝ થવાને બદલે, આ ફિલ્મ OTT પ્લેટફોર્મ એમેઝોન પ્રાઇમ વિડિયોને સીધી ટક્કર આપશે. હવે આ ફિલ્મમાં ઈમરાન હાશ્મીનો ફર્સ્ટ લૂક પણ રિલીઝ કરવામાં આવ્યો છે. ઈમરાન હાશ્મીએ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ફિલ્મનું પોસ્ટર શેર કર્યું છે, જેમાં તે એવા લુકમાં જોવા મળી રહ્યો છે જેમાં તે પહેલા ક્યારેય જોવા મળ્યો નથી. તે સ્વાતંત્ર્ય સેનાની રામ મનોહર લોહિયાના લૂકમાં જોવા મળી રહ્યો છે. સારા અલી ખાન આ ફિલ્મમાં ઉષા મહેતાનું પાત્ર ભજવતી જોવા મળશે.

ઈમરાન હાશ્મી સ્વાતંત્ર્ય સેનાનીના લુકમાં

ઈમરાન હાશ્મી ફિલ્મ ‘એ વતન મેરે વતન’માં કેમિયો રોલમાં છે. તેનો ફર્સ્ટ લુક જોઈને અનુમાન લગાવી શકાય છે કે ઈમરાન હાશ્મી આ ફિલ્મમાં કંઈક અલગ કરવા જઈ રહ્યો છે, જેમ કે તેણે તેના અગાઉના એક નિવેદનમાં કહ્યું હતું. ફિલ્મ મેકર્સે ઈમરાનના પોસ્ટર સાથે કેપ્શનમાં લખ્યું છે, “સ્વતંત્રતાનો નિર્ભય અવાજ.” ઈમરાનનો આ લુક ચાહકોને ઘણો પસંદ આવી રહ્યો છે. વાસ્તવમાં, તે આ રોલમાં ફિટ લાગે છે. પરંતુ ફિલ્મ રિલીઝ થયા બાદ જ ખબર પડશે કે તેણે તેને પડદા પર કેટલી સારી રીતે રજૂ કરી છે. જોકે, તેણે આવી ફિલ્મનો હિસ્સો બનવાને એક વિશેષાધિકાર ગણાવ્યો હતો.

ઈમરાન હાશ્મીએ શું કહ્યું?

સારા અલી ખાન અને ઈમરાન હાશ્મી આ ફિલ્મમાં પહેલીવાર સ્ક્રીન શેર કરવા જઈ રહ્યા છે. પોતાના પાત્ર વિશે વાત કરતા ઇમરાને કહ્યું, “રાજકીય નેતાની ભૂમિકા ભજવવી એ સન્માનની વાત છે. કાનન સાથે આ મારી બીજી ફિલ્મ છે. સારા સાથેની આ મારી પ્રથમ ફિલ્મ છે, જેનું પ્રદર્શન દર્શકોને આશ્ચર્યચકિત કરશે. હું ઉત્સાહિત છું કે પ્રાઇમ વિડિયો સાથે, આવી વાર્તાઓ વિશ્વભરના દર્શકો સુધી પહોંચશે.”

ફિલ્મની સ્ટારકાસ્ટ

આ ફિલ્મનું નિર્માણ કરણ જોહર, અપૂર્વ મહેતા દ્વારા કરવામાં આવ્યું છે અને તેનું નિર્દેશન કાનન અય્યર કરી રહ્યા છે. જો ફિલ્મની સ્ટાર કાસ્ટની વાત કરીએ તો ઈમરાન હાશ્મી અને સારા અલી ખાન સિવાય સચિન ખેડેકર, અભય વર્મા, સ્પર્શ શ્રીવાસ્તવ, એલેક્સ ઓ’નીલ અને આનંદ તિવારી પણ મહત્વની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મ એમેઝોન પ્રાઇમ પર 21 માર્ચે રિલીઝ થશે. તે હિન્દી, તમિલ, તેલુગુ, કન્નડ અને મલયાલમ ભાષાઓમાં પ્રસારિત થશે.


Spread the love

Related posts

PICNIC ON BORDER ON THESE VACATION :અમદાવાદથી 225 કિ.મી દૂર 2.69 કરોડના ખર્ચે ઇકો ટૂરિઝમ સેન્ટર તૈયાર, રહેવા-જમવાની સાથે પ્રાકૃતિક સૌંદર્યની મજા માણી શકશે

Team News Updates

ભાવનગરની આરિયાનો બોલિવૂડમાં દબદબો:માત્ર એક જ વર્ષની ઉંમરમાં કરી ટીવી કરિયરની શરૂઆત, કહ્યું- આલિયા ભટ્ટ મારી ફેવરિટ, મોટી થઈ હોરર ફિલ્મો બનાવીશ

Team News Updates

પરિણીતીએ ખુલાસો કર્યો:અભિનેત્રીએ કહ્યું, ‘રાઘવને પહેલીવાર મળ્યા પછી મેં ગૂગલ પર તેમની ઉંમર રિલેશનશિપ સ્ટેટસ જેવી માહિતી સર્ચ કરી’

Team News Updates