News Updates
GUJARAT

16 મેથી શૈક્ષણીક પ્રવેશ પ્રક્રિયા શરુ થશે,પાટણ હેમચંદ્રાચાર્ય ઉત્તર ગુજરાત યુનિવર્સિટી ખાતે

Spread the love

હેમચંદ્રાચાર્ય ઉત્તર ગુજરાત યુનિવર્સિટી સંલગ્ન ચાલુ શૈક્ષણિક વર્ષ 2024- 25 માટે UG ,PG અને પીએચડી ના પ્રવેશ માટે ગુજરાત સરકારે દ્વારા GCAS પોર્ટલ શરૂ કરેલ છેવિધાર્થીઓ પોતાનું ફૉર્મ તેમાંથી જ ભરી શકશે વિદ્યાર્થી એક જ ફોર્મમાં પોતાની અલગ અલગ પસંદગી વાળી કોલેજોમાં પ્રવેશ માટે અરજી કરી શકશે પોર્ટલ દ્વારા અંદાજીત 16 મે 2024 થીઅરજીઓ સ્વીકારવાનું શરૂ કરશે તેવું નોડલ ઑફીસર ડૉ ધર્મેન્દ્ર ઠાકર જણાવ્યું હતું.

ગુજરાત બોર્ડમાંથી જેને પરીક્ષા 2024 મા આપી હશે તેવા ચાલુ વર્ષના વિદ્યાર્થીઓ ને માર્કશીટ પોર્ટલ ઉપર સીધી જ આવી જશે તેથી તેમને અપલોડ કરવાની જરૂર રહેશે નહીં અન્ય બોર્ડના વિદ્યાર્થીઓ તેમજ જેમને 2024 માં પરીક્ષા નથી આપી તેમણે પોતાની માર્કશીટ પોર્ટલ ઉપર અપલોડ કરવી પડશે. વિદ્યાર્થીઓની મદદ માટે તમામ કોલેજોએ હેલ્પ સેન્ટર શરૂ કરેલા છે નજીકની કોલેજની મદદથી પણ આપનું પ્રવેશ ફોર્મ આ પોર્ટલ ઉપર ભરી શકો છો.


Spread the love

Related posts

શું છે નમો ડ્રોન દીદી યોજના, જેનો GCMMFના કાર્યક્રમમાં PM મોદીએ ઉલ્લેખ કર્યો

Team News Updates

દક્ષિણ ગુજરાતમાં મેઘતાંડવ:નવસારી જિલ્લાને મેઘરાજાએ ધમરોળી નાખ્યો, અનેક નદીઓ બે કાંઠે, બારડોલીમાં 24 લોકોનું રેસક્યૂ કરાયું

Team News Updates

રેલવેએ ગ્રુપ ‘C’ અને ગ્રુપ ‘D’ પોસ્ટ્સ માટે ભરતીની કરી જાહેરાત, અરજી કરવા માટે આ ડિગ્રી હોવી જરૂરી

Team News Updates