News Updates
GUJARAT

ભારતમાં લોન્ચ Tata Nexonના સસ્તા વેરિઅન્ટ, નવું બેઝ વેરિઅન્ટ ₹7.99 લાખમાં, 10.25 ઇંચની ટચસ્ક્રીન અને 6 એરબેગ્સ જેવી સુવિધાઓ ઉપલબ્ધ

Spread the love

Tata Motors એ આજે ​​(11 મે) ભારતમાં તેની લોકપ્રિય SUV Nexon ના નવા એન્ટ્રી-લેવલ વેરિઅન્ટ્સ લોન્ચ કર્યા છે. આમાં પેટ્રોલ મોડલમાં સ્માર્ટ (O) વેરિઅન્ટ્સ અને ડીઝલ મોડલમાં Smart+ અને Smart+ S વેરિઅન્ટ્સનો સમાવેશ થાય છે. કંપનીએ તાજેતરમાં લોન્ચ થયેલ Mahindra XUV 3XO ને ટક્કર આપવા માટે Nexon ના નવા વેરિયન્ટ્સ રજૂ કર્યા છે.

નવા સ્માર્ટ (O) પેટ્રોલની કિંમત રૂ. 7.99 લાખ છે, જ્યારે ડીઝલ એન્જિન વિકલ્પ સાથેના Smart+ની કિંમત રૂ. 9.99 લાખ અને Smart+ Sની કિંમત રૂ. 10.59 લાખ (તમામ કિંમતો, એક્સ-શોરૂમ) છે. પેટ્રોલનું બેઝ વેરિઅન્ટ અગાઉના સ્માર્ટ કરતાં રૂ. 15,000 સસ્તું થયું છે, જ્યારે Smart+ રૂ. 30,000 સસ્તું થયું છે અને Smart + S વેરિએન્ટ રૂ. 40,000 સસ્તું થયું છે. તે જ સમયે, કારના ટોપ વેરિઅન્ટની કિંમત 14.74 રૂપિયા છે.

10.25 ઇંચની ટચસ્ક્રીન અને 6 એરબેગ્સ જેવી સુવિધાઓ ઉપલબ્ધ હશે


Spread the love

Related posts

RAJKOT: આપનાં નેતાની વિદ્યાર્થીનીઓ સાથે જાતીય સતામણી, પોલીસે સકંજામાં લીધો

Team News Updates

ગુજરાતમાં ગરબાનું આયોજન કરવા માટે આયોજકોએ આ 12 નિયમોનું કરવું પડશે પાલન, જાણો શું છે ગાઈડલાઈન

Team News Updates

ભાવનગરમાં રિજિયોનલ સાયન્સ સેન્ટર ખાતે “એવરી ડે પ્લાન્ટેશન ડે” અંતર્ગત વૃક્ષારોપણ કરવામાં આવ્યું

Team News Updates