દેરડી(કુંભાજી) ગામે વીર શહીદ ભગતસિંહની 113મી જન્મજયંતિ નિમિતે વિનામુલ્યે ઉકાળાનું વિતરણ…

0
115

એક બાજું કોરોનાનો કહેર વધી રહ્યો છે.ત્યારે ઉત્સવો ઉજવવા કે મહાપુરૂષોની જન્મજયંતિ ઉજવવી પણ મુશ્કેલ બની છે.ગોંડલના દેરડી (કુંભાજી) ગામે વીર શહીદ ભગતસિંહની 113મી જન્મજયંતિ સાદગી પૂર્વક ઉજવવાનું વેપારીઓ દ્વારા આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું. ભગતસિંહની જન્મજયંતિ નિમિતે ગામના ભગત લોન સર્વિસ,શિવમ્ એગ્રો સીડ્સ,કેંગન લાઈવ વોટર,મીરા ઓફસેટ સહિતના વેપારીઓએ એફએનજી કોર્નર કોમ્પ્લેક્ક્ષ ખાતે વિનામૂલ્યે ઉકાળાનું વિતરણ કરવામાં આવ્યું હતું.એક ચૂસ્કી તંદુરસ્તની નામે યોજાયેલ આ ઉકાળાના વિસ્તારમાં દેરડી (કુંભાજી) તેમજ આજુબાજુના ગ્રામ્ય વિસ્તારના લોકોએ બહોળી સંખ્યામાં ઉકાળા પીવાનો લાભ લીધો હતો.આ સાથ શહીદ ભગતસિંહની જન્મજયંતિની એક અનોખા લોક સેવાનું કાર્ય કર્યું હતુ…

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here