News Updates
ENTERTAINMENT

‘દિવંગત અભિનેતા ઈરફાન ખાન સાથે ગાવાનું મારુ સપનું હતું’:ગુરુ રંધાવાએ કહ્યું, ‘સર ગોરા ન હોવા છતાં વિદેશીઓ તેમની સાથે ફોટોગ્રાફ્સ પડાવવા ઉત્સુક હતા’

Spread the love

ગુરુ રંધાવા અને સઈ માંજરેકર ટૂંક સમયમાં ફિલ્મ ‘કુછ ખટ્ટા હો જાયે’માં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં લોકપ્રિય પંજાબી સિંગર ગુરુ રંધાવા પોતાના અભિનયની શરૂઆત કરતા જોવા મળશે. તે જ સમયે સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘દબંગ-3’ની લીડ એક્ટ્રેસ સઈ માંજરેકર પણ કમબેક કરતી જોવા મળશે. કોમેડીથી ભરપૂર આ ફિલ્મ 16 ફેબ્રુઆરીએ સિનેમાઘરોમાં આવશે.

ફિલ્મમાં ગુરુ અને સઈ ઉપરાંત અનુપમ ખેર અને ઈલા અરુણ જેવા કલાકારો પણ જોવા મળશે. સઈની આ ત્રીજી હિન્દી ફિલ્મ હશે. આ પહેલા તે ‘દબંગ 3’ અને ‘મેજર’માં જોવા મળી છે. ગુરુ અગાઉ ‘હિન્દી મીડિયમ’, ‘બ્લેકમેલ’ અને ‘ટાઈમ ટુ ડાન્સ’ જેવી ફિલ્મોના ગીતોમાં સ્પેશિયલ અપિયરન્સ આપી ચૂક્યા છે. ફિલ્મની ટીમે દિવ્ય ભાસ્કર સાથે એક્સક્લુઝિવ વાતચીત કરી હતી જેમાં બંનેએ ફિલ્મ સાથે જોડાયેલી બાબતો અને તેમના જીવનના કેટલાક પાસાઓ શેર કર્યા હતા.

સવાલ- તમે આ ફિલ્મથી ડેબ્યૂ કરવા જઈ રહ્યા છો. તમને કેવું લાગે છે?
જવાબ- મેં આ ફિલ્મ માટે ઘણી મહેનત કરી છે. હવે બધું દર્શકો પર નિર્ભર કરે છે કે તેઓ મને એક અભિનેતા તરીકે કેટલો પસંદ કરે છે.

સવાલ- તમે ઈરફાન ખાન સાથે કામ કર્યું છે. તમને તેમના વિશે સૌથી વધુ શું ગમ્યું?
જવાબ- ઈરફાન સર ખૂબ જ ડાઉન ટુ અર્થ વ્યક્તિ હતા. મને યાદ છે, જ્યારે અમે જ્યોર્જિયામાં શૂટિંગ કરી રહ્યા હતા, ત્યારે ઘણા બધા વિદેશી લોકો તેમની સાથે લીધેલા ફોટોગ્રાફ્સ પડાવતા હતા. જો કે ઈરફાન સર ગોરા ન હતા, તેમ છતાં જ્યોર્જિયામાં તેમનો જબરદસ્ત ક્રેઝ જોવા મળ્યો હતો. ઈરફાન સર ખૂબ જ નમ્ર અને સહાયક વ્યક્તિ હતા.

તેમણે તે દરમિયાન મને પૂછ્યું હતું કે ‘સૂટ સૂટ’ ગીત પહેલેથી જ આટલું મોટું હિટ છે. તો હવે શા માટે તમે મારી સાથે ફરી કેમ બનાવી રહ્યા છો? મેં કહ્યું- સર, જો તમારો ચહેરો આવે તો ગીત હિટ થશે અને મારું સપનું પણ પૂરું થશે કે મેં ઈરફાન ખાન સાથે કામ કર્યું છે’.

સવાલ- સઈ માંજરેકરે સલમાન ખાનની ફિલ્મ ‘દબંગ 3’થી બોલિવૂડમાં ડેબ્યૂ કર્યું હતું. આવી સ્થિતિમાં તમે સલમાન ખાન પાસેથી શું શીખ્યા?
જવાબ- સલમાન ખાન ખૂબ મહેનત કરે છે. ઘણી વખત એવું બને છે કે જ્યારે લોકો મોટી સફળતા પ્રાપ્ત કરે છે, ત્યારે તેઓ વસ્તુઓને ગ્રાન્ટેડ લેવાનું શરૂ કરે છે. પરંતુ સલમાન ખાન તે પ્રકારના બિલકુલ નથી. આજે પણ તેઓ ખૂબ જ મહેનતુ છે.

સવાલ- ફિલ્મનું નામ ‘કુછ ખટ્ટા હો જાયે’ છે તો તમારા જીવનના કેટલાક ખાટા અનુભવો શેર કરો.
જવાબ: બાળપણમાં જ્યારે પણ હું ખોટું બોલતો ત્યારે મારા નાક પાસે પિમ્પલ્સ આવતા હતા. હું સમજી શક્યો નહીં કે આવું કેમ થયું. મારા પિતાએ કહ્યું કે આ દર વર્ષે બહાર આવે છે. પછી મેં મનમાં વિચાર્યું કે જ્યારે પણ હું ખોટું બોલું છું ત્યારે આવું થાય છે. ત્યારથી મેં ખોટું બોલવાનું બંધ કરી દીધું છે.

જ્યારે સઈ માંજરેકરે કહ્યું કે બાળપણમાં મને નખ ચાવવાની આદત હતી. એકવાર મારી દાદી અને માતાએ રાત્રે મારા નખ પર કારેલા લગાવ્યા હતા. બીજા દિવસે સવારે જ્યારે મેં મારા નખ ચાવ્યા ત્યારે મને ઉબકા આવવા લાગ્યા. મારા માટે આ સૌથી ખાટો અનુભવ હતો.

પ્રશ્ન- તમે તમારી જાતને કેવી રીતે પ્રોત્સાહિત કરો છો?
જવાબ- હું મારી જાતને અરીસામાં જોઈને પ્રોત્સાહિત કરું છું. અરીસા સામે ઉભા રહીને મને લાગે છે કે આ કોઈ અલગ વ્યક્તિ ઉભી છે. હું ઘણો બદલાયો છું (સારા માટે).

સઈએ કહ્યું કે જ્યારે પણ હું નિરાશા અનુભવું છું, ત્યારે હું મારી જાતને પ્રોત્સાહિત કરવા માટે બાળકની જેમ વાત કરવાનું શરૂ કરું છું. જેમ આપણે બાળકોને સ્નેહ કરીએ છીએ, હું પણ મારી જાતને સ્નેહ કરું છું અને તે જ રીતે વાત કરું છું. આમ કરવાથી હું અંદરથી શાંત થઈ જાઉં છું.


Spread the love

Related posts

કાર્તિક આર્યને રિમેક અંગે લીધો મહત્ત્વનો નિર્ણય:’શહજાદા’ની ફ્લોપ અંગે વાત કરતા જણાવ્યું, ‘એક ને એક વાર્તા જોવા લોકો થિયેટરમાં કેમ પૈસા ખર્ચશે?’

Team News Updates

IPL 2024 પહેલા મોટા સમાચાર, ધોનીની ટીમની માલિક કંપની EDના સકંજામાં

Team News Updates

અનન્યા પાંડે ઓફ શોલ્ડર ગાઉનમાં ગોર્જિયસ અંદાજ, કાર્તિક આર્યન જીમની બહાર જોવા મળ્યો

Team News Updates