News Updates
NATIONAL

OYOના રિતેશ અગ્રવાલે અમેરિકામાં રહેતા ગુજરાતીઓના કર્યાં વખાણ, કહ્યું વિદેશમાં બનાવી છે ઓળખ

Spread the love

રિતેશ અગ્રવાલે ફિલાડેલ્ફિયામાં સફળતાપૂર્વક મોટેલ અને અન્ય વ્યવસાયો ચલાવી રહેલા કેટલાક ગુજરાતી સાહસિકોને મળવાનો તેમનો અનુભવ શેર કર્યો.

ટ્રાવેલ ટેક કંપની OYOના સ્થાપક રિતેશ અગ્રવાલે (Ritesh Agarwal) તાજેતરમાં ગુજરાતી સમુદાયની સાહસિકતાની પ્રશંસા કરી હતી. એક ટ્વિટર પોસ્ટમાં, તેમણે લખ્યું, “જ્યારે અમે ઘણીવાર ટેક ઉદ્યોગમાં ભારતીય અમેરિકનોના યોગદાન વિશે વાત કરીએ છીએ, ત્યારે અમે ઘણીવાર પ્રવાસન અને આતિથ્ય ક્ષેત્રના વિકાસમાં ગુજરાતના પટેલ સમુદાય દ્વારા ભજવવામાં આવેલી ભૂમિકાને ચૂકી જઈએ છીએ.”

તેઓ તેમના ફિલાડેલ્ફિયાના તાજેતરના પ્રવાસનો ઉલ્લેખ કરી રહ્યા છે, જ્યાં તેઓ કેટલાક ગુજરાતી સાહસિકોને મળ્યા જેઓ મોટેલ અને અન્ય વ્યવસાયો સફળતાપૂર્વક ચલાવી રહ્યા છે. ઉદ્યોગસાહસિક અને રોકાણકારે શેર કર્યું કે તેઓ તેમની વૃદ્ધિ અને દ્રઢતાની વાર્તાઓથી કેટલા રોમાંચિત છે.

“ફિલાડેલ્ફિયાની મારી મુલાકાત દરમિયાન, મને અહીં અમારા કેટલાક માર્ગદર્શકો – અમિત પટેલ, અનિલભાઈ પટેલ, પીટર ભાઈદાસવાલા અને રાજ ભલ્લાને મળવાની અવિશ્વસનીય તક મળી. મેં વર્ષોથી તેમની વૃદ્ધિ, દ્રઢતા અને સફળતાની વાર્તાઓ વિશે ઘણું શીખ્યું છે. અહીંનો મોટેલ ઉદ્યોગ દર વર્ષે લાખો લોકોને રોજગારી આપે છે એટલું જ નહીં, પરંતુ તેની આસપાસ બાંધવામાં આવેલા ચુસ્ત સમુદાયોએ તેમના શહેરોની આર્થિક ક્ષમતાને પુનર્જીવિત કરી છે.

IPO માટે OYO હાલમાં શેરબજારમાં તેના પદાર્પણ માટે તૈયારી કરી રહ્યું છે. તાજેતરમાં યોજાયેલા આંતરિક ટાઉનહોલમાં અગ્રવાલે જાહેરાત કરીહતી કે કંપનીએ નાણાકીય વર્ષ 2023 ના ચોથા ક્વાર્ટરમાં પ્રથમ વખત રોકડ પ્રવાહને હકારાત્મક બનાવ્યો છે. ફાઉન્ડરે કથિત રીતે ઓયોના કર્મચારીઓને જણાવ્યું હતું કે ડેકાકોર્ન રૂ. 90 કરોડના વધારાના રોકડ પ્રવાહ સાથે ક્વાર્ટરનો અંત આવ્યો હતો.જે કંપની 2021 સુધીમાં સાર્વજનિક થવાની યોજના ધરાવે છે તે આ વર્ષે દિવાળી સુધીમાં IPO બહાર પાડે તેવી સંભાવના છે.


Spread the love

Related posts

મુંબઈમાં હવે ડબલ ડેકર બસો દોડશે નહીં:86 વર્ષ જૂની બસોનું સ્થાન લેશે ઇલેક્ટ્રિક એસી બસ, આનંદ મહિન્દ્રાએ કહ્યું- મારી બાળપણની યાદોની ચોરી થઈ

Team News Updates

નવા સંસદ ભવનનો મુદ્દો સુપ્રીમ કોર્ટમાં પહોંચ્યો, પિટિશનમાં કરાઈ રાષ્ટ્રપતિના હસ્તે ઉદ્ઘાટન કરાવવાની માંગ

Team News Updates

ખડગેએ કહ્યું- પ્લીઝ મારું માઈક બંધ ન કરો:અધીર રંજન ચૌધરીને સસ્પેન્ડ કરવાનો મુદ્દો રાજ્યસભામાં ઉઠાવ્યો; લોકસભા બપોરે 12 વાગ્યા સુધી સ્થગિત

Team News Updates