News Updates
ENTERTAINMENT

જસપ્રીત બુમરાહ સંપૂર્ણ રીતે ફિટ:BCCI સેક્રેટરી શાહે કહ્યું- ટૂંક સમયમાં ભારતીય ટીમમાં કમબેક કરશે; વર્લ્ડ કપના કાર્યક્રમમાં ફેરફાર થશે

Spread the love

BCCIના સચિવ જય શાહે ગુરુવારે સ્થળના રાજ્ય એસોસિયેશનોની ઈમરજન્સી બેઠક બોલાવી હતી. જેમાં તેમણે કહ્યું કે ભારતીય ટીમનો ફાસ્ટ બોલર જસપ્રીત બુમરાહ સંપૂર્ણ રીતે ફિટ છે. તે ટૂંક સમયમાં રાષ્ટ્રીય ટીમમાં પરત ફરશે.

ભારત-પાકિસ્તાન મેચને ફરીથી શેડ્યૂલ કરવા પર શાહે મીડિયાને કહ્યું કે આ મુદ્દે બેથી ત્રણ દિવસમાં નિર્ણય લેવામાં આવશે. અંતિમ નિર્ણય લેતા પહેલા ઈન્ટરનેશનલ ક્રિકેટ કાઉન્સિલ (ICC) અને પાકિસ્તાન ક્રિકેટ બોર્ડ (PCB) સાથે ચર્ચા કરવામાં આવશે.

નવરાત્રિના કારણે અમદાવાદમાં 15 ઓક્ટોબરે ભારત-પાક મુશ્કેલી
ભારત અને પાકિસ્તાન વચ્ચે વન-ડે વર્લ્ડ કપની મેચ એક દિવસ પહેલા યોજાઈ શકે છે. બંને ટીમ વચ્ચે 15 ઓક્ટોબરે અમદાવાદના નરેન્દ્ર મોદી સ્ટેડિયમમાં મેચ રમાવાની છે. આ દિવસે નવરાત્રીનો તહેવાર પણ શરૂ થઈ રહ્યો છે. તેને જોતા સુરક્ષા એજન્સીએ મેચની તારીખ અથવા સ્થળ બદલવાનું સૂચન કર્યું છે. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, આ મેચ હવે 14 ઓક્ટોબરે યોજાઈ શકે છે. જો મેચ 14 ઓક્ટોબરે શિફ્ટ કરવામાં આવે તો ઇંગ્લેન્ડ-અફઘાનિસ્તાન મેચ 15 ઓક્ટોબરે થઈ શકે છે.

જો તારીખ બદલાશે તો ચાહકો મુશ્કેલીમાં મુકાશે
જો સુરક્ષા એજન્સીના સૂચનને પગલે મેચનું સ્થળ કે તારીખ બદલવામાં આવે તો અમદાવાદમાં પ્રવાસનું આયોજન કરનારા ચાહકોને ભારે હાલાકીનો સામનો કરવો પડી શકે છે. ટુર્નામેન્ટની મેચ માટે ટિકિટનું વેચાણ હજુ શરૂ થયું નથી, પરંતુ ચાહકોએ અમદાવાદમાં હોટલના રૂમ બુક કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે.

ICCએ શેડ્યૂલ જાહેર કરતાની સાથે જ ભારત અને વિદેશના હજારો ચાહકોએ અમદાવાદમાં હોટલના રૂમ બુક કર્યા હતા. હોટલ માલિકોએ અપેક્ષા મુજબ ભાડું વધાર્યું. આ જોઈને ચાહકોએ 15મી ઑક્ટોબરની આસપાસ તારીખો માટે હૉસ્પિટલ સુધી રૂમ બુક કરાવ્યા.

બુમરાહ આયર્લેન્ડ પ્રવાસનો ભાગ બની શકે છે
બુમરાહ આવતા મહિને યોજાનાર આયરલેન્ડ પ્રવાસનો ભાગ બની શકે છે, જ્યાં ટીમ 3 T20 મેચની શ્રેણી રમશે. તેણે તેની છેલ્લી મેચ 25 સપ્ટેમ્બર 2022ના રોજ ઓસ્ટ્રેલિયા સામે રમી હતી અને ત્યારબાદ તેની દક્ષિણ આફ્રિકા શ્રેણી માટે ટીમમાં પસંદગી કરવામાં આવી હતી. સ્ટ્રેસ ફ્રેક્ચરને કારણે તે શ્રેણીમાંથી બહાર થઈ ગયો હતો અને તેના સ્થાને મોહમ્મદ સિરાજને લેવામાં આવ્યો હતો. ત્યારથી તે રિકવરી કરી રહ્યો છે.

બુમરાહે આ વર્ષે માર્ચમાં સર્જરી કરાવી હતી
બુમરાહે આ વર્ષે માર્ચમાં ન્યૂઝીલેન્ડમાં કમરની સર્જરી કરાવી હતી. ઈજાના કારણે તે T20 વર્લ્ડ કપ 2022, IPL 2023, વર્લ્ડ ટેસ્ટ ચેમ્પિયનશિપ ફાઈનલ 2023માં પણ ટીમનો ભાગ બની શક્યો નહોતો.


Spread the love

Related posts

R.K ખેલાડીઓને ગળે લગાવતો જોવા મળ્યો,રણબીર કપૂરની ફૂટબોલ ટીમે ફાઇનલમાં પહોંચી;આલિયા ભટ્ટ પણ પતિ સાથે જોવા મળી

Team News Updates

નેહા કક્કરે છૂટાછેડાના સમાચાર પર પૂર્ણવિરામ મૂક્યું:પતિ રોહનપ્રીત સાથે શેર કર્યો ફોટો, ચાહકોએ કહ્યું, ‘અમે તો છૂટાછેડાના સમાચાર વાંચી રહ્યા હતા’

Team News Updates

ગુજરાતીઓમાં Air Rifle Shooter બનવાનો વધી રહ્યો છે ક્રેઝ, શુટીંગનો શોખ Sports Careerમાં કેવી રીતે તબદીલ કરી શકાય?

Team News Updates